La Liga
La Liga
Celta Vigo
Đội bóng Celta Vigo
Kết thúc
3  -  1
Real Valladolid
Đội bóng Real Valladolid
Hugo Álvarez 22'
Borja Iglesias 35'
Douvikas 90'+1
Moro 50'
Abanca Balaídos
Hernández Maeso
SSPORT2 (SCTV15)
Video

Diễn biến

Thống kê

Tỉ lệ kiểm soát bóng
55%
45%
3
Việt vị
1
14
Tổng cú sút
6
9
Sút trúng mục tiêu
2
1
Sút ngoài mục tiêu
2
4
Sút bị chặn
2
14
Phạm lỗi
15
3
Thẻ vàng
5
0
Thẻ đỏ
1
5
Phạt góc
3
486
Số đường chuyền
405
421
Số đường chuyền chính xác
343
1
Cứu thua
6
12
Tắc bóng
20
Cầu thủ Claudio Giráldez
Claudio Giráldez
HLV
Cầu thủ Paulo Pezzolano
Paulo Pezzolano

Đối đầu gần đây

Celta Vigo

Số trận (101)

44
Thắng
43.56%
27
Hòa
26.73%
30
Thắng
29.71%
Real Valladolid
LaLiga
26 thg 02, 2023
Celta Vigo
Đội bóng Celta Vigo
Kết thúc
3  -  0
Real Valladolid
Đội bóng Real Valladolid
LaLiga
20 thg 10, 2022
Real Valladolid
Đội bóng Real Valladolid
Kết thúc
4  -  1
Celta Vigo
Đội bóng Celta Vigo
LaLiga
28 thg 02, 2021
Celta Vigo
Đội bóng Celta Vigo
Kết thúc
1  -  1
Real Valladolid
Đội bóng Real Valladolid
LaLiga
27 thg 09, 2020
Real Valladolid
Đội bóng Real Valladolid
Kết thúc
1  -  1
Celta Vigo
Đội bóng Celta Vigo
LaLiga
17 thg 06, 2020
Real Valladolid
Đội bóng Real Valladolid
Kết thúc
0  -  0
Celta Vigo
Đội bóng Celta Vigo

Phong độ gần đây

Tin Tức

Lịch sử 18 trận đối đầu Celta Vigo vs Alaves: Từ chiến thắng 6-0 đến cú sốc ngược dòng 3-4

Lịch sử đối đầu Celta Vigo vs Alaves ghi dấu những kết quả khó tin, đặc biệt là chiến thắng 6-0 năm 2020 và màn lội ngược dòng từ 0-3 thành 4-3 của Alaves.

Nhận định bóng đá Celta Vigo vs Alaves: Balaidos chờ màn đòi nợ sau thất bại 3-4

Celta Vigo vs Alaves diễn ra lúc 21h15 ngày 18/10 tại vòng 9 La Liga 2026/27, khi đội chủ nhà tìm cách đòi lại món nợ thua 3-4 ngay tại Balaidos hồi tháng 3.

Nhận định bóng đá Celta Vigo vs Juventus: Spalletti đối diện ký ức thua 0-4 năm 2000

Celta Vigo vs Juventus lúc 2h ngày 16/10 tại Europa League 2026/27, khi đội bóng Italia trở lại Balaidos, nơi từng nhận thất bại 0-4 trong cuộc đối đầu cách đây 26 năm.

Lịch sử 2 trận đối đầu Celta Vigo vs Juventus: Ký ức vùi dập Zidane 4-0, nỗi ám ảnh trở lại Balaidos

Lịch sử đối đầu Celta Vigo vs Juventus gợi nhớ chiến thắng 4-0 gây chấn động tại UEFA Cup 2000, khi đội bóng Tây Ban Nha loại tập thể sở hữu Zidane và Del Piero. Hơn 26 năm sau, hai đội tái ngộ tại Europa League.

Thống kê trận đấu Elche 0-0 Celta Vigo: Trận hòa không bàn thắng

Elche và Celta Vigo chia điểm trong trận hòa không bàn thắng. Víctor Chust là cầu thủ xuất sắc nhất trận với điểm số 7.5. Thống kê chi tiết diễn biến, chấm điểm cầu thủ, đồ thị và bảng xếp hạng sau trận.

Chia điểm không bàn thắng với Celta Vigo, Elche chưa thể thoát nhóm nguy hiểm La Liga

Hòa Celta Vigo 0-0 ngay trên sân Estadio Manuel Martínez Valero ở vòng 8 La Liga, Elche tiếp tục chôn chân ở vị trí thứ 18, trong khi đội khách lỡ cơ hội bứt phá khỏi nhóm cuối bảng xếp hạng.

Dự đoán máy tính

Celta Vigo
Real Valladolid
Thắng
53.6%
Hòa
23.8%
Thắng
22.6%
Celta Vigo thắng
8-0
0%
7-0
0.1%
8-1
0%
6-0
0.2%
7-1
0.1%
5-0
0.8%
6-1
0.2%
7-2
0%
4-0
2.3%
5-1
0.8%
6-2
0.1%
7-3
0%
3-0
5.4%
4-1
2.4%
5-2
0.4%
6-3
0%
2-0
9.5%
3-1
5.6%
4-2
1.2%
5-3
0.1%
6-4
0%
1-0
11%
2-1
9.7%
3-2
2.9%
4-3
0.4%
5-4
0%
Hòa
1-1
11.3%
0-0
6.4%
2-2
5%
3-3
1%
4-4
0.1%
Real Valladolid thắng
0-1
6.6%
1-2
5.8%
2-3
1.7%
3-4
0.3%
4-5
0%
0-2
3.4%
1-3
2%
2-4
0.4%
3-5
0.1%
0-3
1.2%
1-4
0.5%
2-5
0.1%
0-4
0.3%
1-5
0.1%
2-6
0%
0-5
0.1%
1-6
0%
0-6
0%
#Đội bóngTrậnThắngHòaThua+/-Hiệu sốĐiểmTrận gần nhất
1
Barcelona
Đội bóng Barcelona
990039 - 93027
2
Atlético Madrid
Đội bóng Atlético Madrid
971119 - 81122
3
Real Madrid
Đội bóng Real Madrid
970223 - 91421
4
Real Betis
Đội bóng Real Betis
961216 - 14219
5
Real Sociedad
Đội bóng Real Sociedad
951317 - 17016
6
Sevilla
Đội bóng Sevilla
942314 - 16-214
7
Deportivo Alavés
Đội bóng Deportivo Alavés
932413 - 10311
8
Celta Vigo
Đội bóng Celta Vigo
925210 - 7311
9
RC Deportivo
Đội bóng RC Deportivo
925213 - 12111
10
Osasuna
Đội bóng Osasuna
932410 - 18-811
11
Athletic Bilbao
Đội bóng Athletic Bilbao
72327 - 619
12
Villarreal
Đội bóng Villarreal
923413 - 1309
13
Espanyol
Đội bóng Espanyol
922511 - 12-18
14
Rayo Vallecano
Đội bóng Rayo Vallecano
722311 - 16-58
15
Getafe
Đội bóng Getafe
82244 - 10-68
16
Racing
Đội bóng Racing
922513 - 25-128
17
Levante
Đội bóng Levante
814312 - 16-47
18
Elche
Đội bóng Elche
914411 - 17-67
19
Valencia
Đội bóng Valencia
91356 - 15-96
20
Málaga
Đội bóng Málaga
90456 - 18-124